Mùa hè thả dáng cùng bikini

quedt

Active Member
Bạn đã có kế hoạch gì cho mùa hè sôi động của mình chưa? Thật không có gì thích bằng việc đắm mình giữa làn nước mát, thả dáng trên biển đầy nắng và gió cùng những bộ bikini ngọt ngào, đáng yêu và đầy quyến rũ. Nào, hãy cùng nhau sắm sửa một bộ áo bơi cho riêng mình nhé!

Khoe dáng cùng bikini cạp cao

Sức hút của bikini cạp cao đang tỏa nhiệt rất nhanh trong mùa hè này, các cô nàng gần như khổng thể cưỡng lại được trước vẻ đẹp của nó mang lại. Bikini cạp cao với họa tiết vintage hoặc retro sặc sỡ đang được rất nhiều bạn quan tâm, từ hoa lá, chấm bi, hình khối cho tới họa tiết sọc, thủy thủ… Bikini cạp cao mang đến cho các bạn nữ vẻ cổ điển, phong cách và kín đáo nhưng vẫn toát lên vẻ gợi cảm, duyên dáng mà vô cùng thanh lịch.

Để trông trẻ trung và căn tràn sức sống trên bãi biển bạn nên chọn bikini với tông màu sặc sỡ, họa tiết vui mắt. Còn nếu bạn muốn khoe vóc dáng với đôi chân dài thon thả thì những bộ bikini cạp cao tối màu với họa tiết nhỏ, chìm sẽ là lựa chọn hoàn hảo.”

Thả dáng xinh với áo tắm cut-out

Những bộ áo tắm liền thân tưởng chừng như rất đơn điệu, đã được những nhà thiết kế sáng tạo trở nên vô cùng quyến rũ với những đường cut-out táo bạo. Chủ gian hàng Bikini_Kumi cho biết: “Các mẫu áo tắm cut-out bán khá chạy vì được các người mẫu nổi tiếng như Ngọc Trinh, Á hậu Hoàng Anh… lăng xê trên các bìa tạp chí và các mẫu quảng cáo. Kiểu áo này vừa giúp bạn che đi khuyết điểm vòng 2 không mấy thon gọn mà bên cạnh đó với những đường cut out khéo léo, tinh tế sẽ khiến bạn tự tin hơn, gợi cảm hơn.”​

Ngoài ra với những bạn có vòng 1 quá khổ, chủ gian hàng Bikini_Diệp cũng tư vấn thêm: “Bạn nên ưu tiên chọn những kiểu áo bơi một mảnh với thiết kế cổ chữ V. Kiểu áo này sẽ khéo che đi vòng 1 lớn của bạn vừa tạo cảm giác vòng 1 gợi cảm mà không phản cảm.”

Bikini thiêu đốt mùa hè

Khi đứng trước biển cùng nắng và gió, thì những bộ bikini sẽ khiến bạn trở nên hấp dẫn. Kiểu dáng đồ bơi hai mảnh luôn thời trang và giúp thân hình bạn trở nên nóng bỏng hơn cả, nó sẽ làm cho bạn trở nên nổi bật trên bãi biển đông người.​

Những bạn có số đo 3 vòng chuẩn thì bikini càng tôn thêm vẻ đẹp hoàn hảo của cơ thể. Đối với những bạn có vòng 1 khiêm tốn, bạn cũng đừng ngại mà bỏ qua những chiếc bikini này nhé. Bạn chỉ cần chọn cho mình những bộ có màu sắc hoa văn sặc sỡ, được thiết kế với các chi tiết cách điệu như bèo nhún, xếp tầng, xếp ly hay có đính kim sa lấp lánh trên ngực sẽ giúp vòng một của bạn trông tròn đầy đặn hơn. Bạn cũng có thể lựa cho mình một chiếc áo tắm với miếng lót dày để ăn gian kích thước vòng 1. Giờ bạn có thể tự tin với vòng một nhỏ nhắn nhưng gợi cảm của mình rồi.

Và cuối cùng bạn nên chú ý, dù bạn chọn cho mình bất cứ kiểu bikini nào cũng nên chọn size vừa vặn với số đo cơ thể mình. Chọn bikini quá nhỏ và chật so với khổ người của mình sẽ làm cho bạn cảm thấy khó chịu và nhìn rất phản cảm.

Biển xanh, nắng vàng và cát trắng đang đợi bạn đấy!

Nguồn: Guu.vn