Xu hướng tất xăm 2013 trẻ trung và hiện đại

Thảo luận trong 'Thời Trang Công Sở' bắt đầu bởi quedt, 20/9/14.

1. quedt

quedt Active Member

Những đôi tất xăm hiện đại và trẻ trung đang gây sốt cho chị em công sở. Cùng cập nhật ngay xu hướng thời trang đang "cực hot" này nhé.

Nếu như dư luận vẫn còn đang gây nhiều tranh cãi rằng có nên xăm mình hay không, có ảnh hưởng tới sức khỏe khi xăm hay không, vv.... thì chị em văn phòng nếu yêu thích những hình xăm nhỏ xinh vẫn có thể lựa chọn giải pháp an toàn và thời trang hơn là sử dụng tất xăm.​

Những đôi tất xăm không chỉ giúp bạn thêm ấm áp trong những ngày thu đông 2013 mà nó còn tô điểm cho đôi chân, giúp bạn trở nên thật hiện đại và phong cách

Thay vì những chiếc quần tất đơn giàn bình thường, giờ đây với những hình xăm nhỏ trên tất, bạn không chỉ thấy mình đẹp hơn, cá tính hơn mà còn rất sành điệu nữa đúng không nào?

Với môi trường công sở, bạn không nên chọn những đôi tất xăm "ngổ ngáo" hoặc quá kì quái, mà thay vào đó, những đôi tất xăm nên có sự thanh lịch mà vẫn giữ được nét trẻ trung, quyến rũ

Những hình hoa nhí, ngôi sao, con mèo hay hình dây leo là những hình xăm được ưa chuộng hơn cả. Bởi chúng tạo nét duyên dáng, dịu dàng cho người mặc mà vẫn phù hợp với môi trường công sở

Mặc váy liền hoặc chân váy mix cùng tất xăm đang trở thành trào lưu cực hot mùa thu đông 2013 này đối với chị em công sở

Trên thị trường cũng hiện có rất nhiều màu tất xăm khác nhau như màu da, màu đen, nâu, vv... Ngay cả họa tiết xăm trên tất cũng được tạo dáng với nhiều màu sắc phong phgus. Tuy nhiên màu đen và màu da (nude) vẫn được ưa chuộng nhất

Đặc biệt, với những bạn gái chân có sẹo, chọn tất xăm với vị trí và độ lớn phù hợp sẽ giúp bạn tự tin diện váy mà không sợ lộ sẹo rồi

Nhúng bông hồng xăm tinh tế và mềm mại giúp đôi chân thon dài của bạn càng trở nên thu hút hơn

Mời bạn cùng chiêm ngưỡng một số mẫu tất xăm đẹp mùa thu đông 2013 dành cho chị em công sở nhé!

Nguồn: Guu.vn